Smart Tivi LG AI 4K 75 inch 75UA8450PSA - Chính hãng
(0 lượt đánh giá)
Cam kết Điện máy an phú
Hàng Chính Hãng - Mới Nguyên Hộp
Bảo Hành Chính Hãng Toàn Quốc
1 Đổi 1 Trong 5 Ngày Nếu Lỗi Do Hãng
Thanh Toán Khi Nhận Hàng
Model: 75UA8450PSA   |   Tình trạng: Còn hàng
Giá bán: 16.600.000đ 26.100.000đ (-37%)
Khuyến mãi
  • Bán đúng giá
  • Giá trên là bán buôn tại kho - Chưa bao gồm công giao lắp đặt
  • Cam kết hàng chính hãng - mới 100% nguyên hộp
  • Bảo hành chính hãng tivi 2 năm, remote 1 năm
  • Thùng tivi có: Sách hướng dẫn, Remote, Chân đế
  • Bảo hành kích hoạt điện tử, tổng đài bảo hành LG 18001503
  • Đền gấp 10 lần nếu không phải hàng chính hãng
  • Call: 0949515911
Gọi mua hàng: 0949 515 911 | 0243 6475 059 (8:00-22:00)
Thông số kỹ thuật
Tổng quan sản phẩm
Loại Tivi: Smart Tivi
Kích cỡ màn hình: 75 inch
Độ phân giải: 4K (Ultra HD)
Loại màn hình: Đèn nền: LED nền (Direct LED)
Hệ điều hành: webOS 25
Chất liệu chân đế: Vỏ nhựa lõi kim loại
Chất liệu viền tivi: Nhựa
Nơi sản xuất: Indonesia
Năm ra mắt: 2025
Công nghệ hình ảnh
Công nghệ hình ảnh:
  • HLG
  • HDR10
  • Dynamic Tone Mapping
  • FilmMaker Mode
  • 4K Super Upscaling
  • Giảm độ trễ chơi game Auto Low Latency Mode (ALLM)
  • Chế độ game HGiG
  • 4K Expression Enhancer
  • 10 chế độ hình ảnh
Bộ xử lý: Bộ xử lý α7 AI Processor 4K Gen8
Tần số quét thực: 60 Hz
Tiện ích
Điều khiển tivi bằng điện thoại: Ứng dụng LG ThinQ
Điều khiển bằng giọng nói:
  • Nhận diện giọng nói LG Voice Recognition
  • LG Voice Search - tìm kiếm bằng giọng nói tiếng Việt
  • Alexa (Chưa có tiếng Việt)
Chiếu hình từ điện thoại lên TV: LG ThinQ, AirPlay 2, Google Cast
Remote thông minh: Magic Remote
Kết nối ứng dụng các thiết bị trong nhà: LG ThinQ, Apple HomeKit
Ứng dụng phổ biến:
  • YouTube
  • Netflix
  • Galaxy Play (Fim+)
  • FPT Play
  • TV 360
  • VieON
Tiện ích thông minh khác:
  • Tích hợp MS Copilot
  • Trình duyệt web toàn màn hình
  • Multi View chia nhỏ màn hình tivi
  • Các tính năng AI (AI Agent, AI Concierge, AI Chatbot, AI Search)
Công nghệ âm thanh
Tổng công suất loa: 20W
Số lượng loa: 2 loa
Chế độ lọc thoại: Chế độ lọc thoại Clear Voice Pro
Kết nối với loa tivi:
Các công nghệ khác:
  • Điều chỉnh âm thanh tự động AI Acoustic Tuning
  • Đồng bộ hóa âm thanh LG Sound Sync
  • TV Sound Mode Share
  • α7 AI Sound Pro (Virtual 9.1.2 Up-mix)
  • WOW Orchestra
Cổng kết nối
Kết nối Internet: Cổng mạng LAN, Wifi
Kết nối không dây: Bluetooth 5.0
USB: 2 cổng USB A
Cổng nhận hình ảnh, âm thanh: 3 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC)
Cổng xuất âm thanh: 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC)
Thông tin lắp đặt
Kích thước có chân, đặt bàn: Ngang 166.8 cm - Cao 103.1 cm - Dày 34.4 cm
Khối lượng có chân: 24 kg
Kích thước không chân, treo tường: Ngang 166.8 cm - Cao 96 cm - Dày 5.98 cm
Khối lượng không chân:
23.5 kg
Bình luận về sản phẩm Smart Tivi LG AI 4K 75 inch 75UA8450PSA - Chính hãng