Model: QA75QN70F | Tình trạng: Còn hàng
Giá bán:
21.400.000đ
28.900.000đ
(-26%)
Gọi mua hàng: 0949 515 911 | 0243 6475 059 (8:00-22:00)
| Tổng quan sản phẩm | |
| Loại Tivi: | Smart Tivi Neo QLED |
| Kích cỡ màn hình: | 75 inch |
| Độ phân giải: | 4K (Ultra HD) |
| Loại màn hình: | Đèn nền: Mini LED |
| Hệ điều hành: | Tizen™ |
| Chất liệu chân đế: | Nhựa |
| Chất liệu viền tivi: | Nhựa |
| Nơi sản xuất: | Việt Nam |
| Năm ra mắt: | 2025 |
| Công nghệ hình ảnh | |
| Công nghệ hình ảnh: |
| Bộ xử lý: | Bộ xử lý AI NQ4 thế hệ 2 |
| Tần số quét thực: | 100 Hz |
| Tiện ích | |
| Điều khiển tivi bằng điện thoại: | SmartThings |
| Chiếu hình từ điện thoại lên TV: | AirPlay 2 |
| Remote thông minh: | Điều khiển One Remote Control tích hợp Solar Cell Remote |
| Kết nối ứng dụng các thiết bị trong nhà: | SmartThings |
| Ứng dụng phổ biến: |
| Tiện ích thông minh khác: |
| Công nghệ âm thanh | |
| Tổng công suất loa: | 20W |
| Số lượng loa: | 2 loa |
| Âm thanh vòm: | Âm thanh chuyển động theo hình ảnh OTS Lite |
| Kết nối với loa tivi: | Có |
| Các công nghệ khác: |
| Cổng kết nối | |
| Kết nối Internet: | Cổng mạng LAN, Wifi |
| Kết nối không dây: | Bluetooth 5.3 |
| USB: | 2 cổng USB A |
| Cổng nhận hình ảnh, âm thanh: | 4 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC) |
| Cổng xuất âm thanh: | 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC) |
| Thông tin lắp đặt | |
| Kích thước có chân, đặt bàn: | Ngang 167.75 cm - Cao 101.62 cm - Dày 33.15 cm |
| Khối lượng có chân: | 30.9 kg |
| Kích thước không chân, treo tường: | Ngang 167.75 cm - Cao 96.07 cm - Dày 2.66 cm |
Khối lượng không chân:
29.6 kg |
Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa sản phẩm
| Mã sản phẩm | QA75QN70F |
| Thương hiệu | Samsung |
| Kích thước | 75 inch |
| Độ phân giải | 4K (3,840 x 2,160) |
| Loại màn hình | NeoQLED |
| Tần số quét | 100Hz(Up to 144Hz) |
| Năm ra mắt | 2025 |
| Bảo hành | 2 năm |
| Công nghệ hình ảnh | NQ4 AI Gen2 Processor, Neo Quantum HDR, HDR 10+, 4K AI Upscaling, Quantum Mini LED, Wide Viewing Angle, Supreme UHD Dimming, Real Depth Enhancer, Motion Xcelerator 144Hz, Smart Calibration, Filmmaker Mode (FMM), HDR Brightness Optimizer, Color Booster Pro, Auto HDR Remastering, EyeComfort Mode |
| Công nghệ âm thanh | OTS Lite, Q-Symphony, Đầu ra âm thanh (RMS) 20W, Loại loa 2CH, Active Voice Amplifier Pro, Adaptive Sound Pro, 360 Audio |
| Kết nối | Wi-Fi, Ethernet (LAN), Bluetooth, HDMI, USB |
| Power & Eco Solution | Nguồn cấp điện AC100-240V~ 50/60Hz, Mức tiêu thụ nguồn (Tối đa) 270 W, Cảm biến Eco Có, Tiêu chuẩn tiết kiệm năng lượng 2, Tự động tắt nguồn Có, Auto Power Saving Yes, Mức tiêu thụ nguồn (Chế độ chờ) 0.5 W, Power Consumption (Typical) 156.4 W |
| Kích thước đóng thùng | 1815 x 1080 x 164 mm |
| Kích thước có chân đế | 1677.5 x 1016.2 x 331.5 mm |
| Kích thước không có chân đế | 1677.5 x 960.7 x 26.6 mm |
| Phụ kiện đi kèm | Model bộ điều khiển từ xa TM2360E, Hướng dẫn Người dùng, Dây Cáp nguồn |
Smart Tivi NEO QLED Samsung 4K 75 inch QA75QN70F bao nhiêu tiền? Cập nhật tại điện máy An Phú
Hiện tại, Smart Tivi NEO QLED Samsung 4K 75 inch QA75QN70F đang có giá niêm yết 40.900.000 VND tại Điện Máy An Phú. Đây là mức giá mới nhất năm 2025, kèm theo nhiều ưu đãi hấp dẫn và chế độ bảo hành 2 năm chính hãng.
Lý do chọn mua Smart Tivi NEO QLED Samsung 4K 75 inch QA75QN70F tại điện máy An Phú