Smart Tivi LG 43UA841CPSA chuyên dụng UHD AI 4K 43 Inch
(0 lượt đánh giá)
Cam kết Điện máy an phú
Hàng Chính Hãng - Mới Nguyên Hộp
Bảo Hành Chính Hãng Toàn Quốc
1 Đổi 1 Trong 5 Ngày Nếu Lỗi Do Hãng
Thanh Toán Khi Nhận Hàng
Model: 43UA841CPSA   |   Tình trạng: Còn hàng
Giá bán: 6.800.000đ
Khuyến mãi
  • Bán đúng giá
  • Giá trên là bán buôn tại kho - Chưa bao gồm công giao lắp đặt
  • Cam kết hàng chính hãng - mới 100% nguyên hộp
  • Bảo hành chính hãng tivi 3 năm, remote 1 năm
  • Thùng tivi có: Sách hướng dẫn, Remote, Chân đế
  • Bảo hành kích hoạt điện tử, tổng đài bảo hành LG 18001503
  • Đền gấp 10 lần nếu không phải hàng chính hãng
  • Call: 0949515911
Gọi mua hàng: 0949 515 911 | 0243 6475 059 (8:00-22:00)
Thông số kỹ thuật
Model: 43UA841CPSA
Loại Tivi: Tivi chuyên dụng
Bảo hành: 3 năm
Kích cỡ màn hình: 43 inch
Độ phân giải: 4K (Ultra HD)
Loại màn hình: Đèn nền: LED nền (Direct LED)
Hệ điều hành: webOS 25
Chất liệu chân đế: Vỏ nhựa lõi kim loại
Chất liệu viền tivi: Nhựa
Nơi sản xuất: Indonesia
Năm ra mắt: 2025
Công nghệ hình ảnh: Dynamic Tone Mapping Tăng cường biểu cảm 4K
HDR (High Dynamic Range) FILMMAKER MODE™ Auto Calibration
Hiệu chuẩn tự động Auto Calibration
Hiệu chuẩn tự động Chế độ HGIG VRR (Variable Refresh Rate)
Bộ xử lý: Bộ xử lý α7 AI Processor 4K Gen8
Tần số quét thực: 60 Hz
Điều khiển tivi bằng điện thoại: Ứng dụng LG ThinQ
Chiếu hình từ điện thoại lên TV: LG ThinQ, AirPlay 2, Google Cast
Remote thông minh: Magic Remote
Kết nối ứng dụng các thiết bị trong nhà: LG ThinQ, Apple HomeKit
Ứng dụng phổ biến: YouTube, Netflix, Galaxy Play (Fim+), FPT Play, TV 360, VieON
Tổng công suất loa: 20W