Smart Tivi LG 75QNED70ASA QNED AI 4K 75 inch Mới 2025
(0 lượt đánh giá)
Cam kết Điện máy an phú
Hàng Chính Hãng - Mới Nguyên Hộp
Bảo Hành Chính Hãng Toàn Quốc
1 Đổi 1 Trong 5 Ngày Nếu Lỗi Do Hãng
Thanh Toán Khi Nhận Hàng
Model: 75QNED70ASA   |   Tình trạng: Còn hàng
Giá bán: 17.600.000đ 23.900.000đ (-27%)
Khuyến mãi
  • Bán đúng giá
  • Giá trên là bán buôn tại kho - Chưa bao gồm công giao lắp đặt
  • Cam kết hàng chính hãng - mới 100% nguyên hộp
  • Bảo hành chính hãng tivi 2 năm, remote 1 năm
  • Thùng tivi có: Sách hướng dẫn, Remote, Chân đế
  • Bảo hành kích hoạt điện tử, tổng đài bảo hành LG 18001503
  • Đền gấp 10 lần nếu không phải hàng chính hãng
  • Call: 0949515911
Gọi mua hàng: 0949 515 911 | 0243 6475 059 (8:00-22:00)
Thông số kỹ thuật
Mã sản phẩm: 75QNED70ASA
Thương hiệu: LG
Kích thước: 75 inch
Độ phân giải: 4K (3,840 x 2,160)
Loại tivi: Smart Tivi QNED
Loại có đèn nền: Trực tiếp
Tốc độ phản hồi: 60Hz Native
Màu sắc / Wide Color Gamut: Màu sắc Dynamic QNED
Năm ra mắt: 2025
Bảo hành: 2 năm
Công nghệ âm thanh: α7 AI Sound Pro (Virtual 9.1.2 Up-mix), Clear Voice Pro, LG Sound Sync, Sound Mode Share, Đầu ra âm thanh đồng thời, Bluetooth Surround Ready, Đầu ra âm thanh 20W, Điều chỉnh âm thanh AI, Hướng loa Down Firing, Hệ thống loa 2.0 Kênh, WOW Orchestra
Kích thước đóng thùng: 1820 x 1150 x 200 mm
Kích thước có chân đế: 1678 x 1027 x 361 mm
Kích thước không có chân đế: 1678 x 964 x 59.9 mm
Trọng lượng thùng máy: 40.7 kg
Trọng lượng có chân đế: 31.8 kg
Trọng lượng không có chân đế: 31.4 kg
Phụ kiện đi kèm: Chân để bàn, Điều khiển thông minh MR25, Dây Cáp nguồn
Mô tả sản phẩm
Tivi LG 75QNED70ASA - Dynamic QNED Color hoàn toàn mới
Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa sản phẩm
LG 75QNED70ASA - LG QNED có chứng nhận 100% Khối lượng màu
75QNED70ASA - Chào mừng Bộ xử lý AI alpha 7 Gen8 mạnh mẽ và thông minh
Tivi LG 75QNED70 - 4K Super Upscaling mang độ chân thực đến trong từng khung hình
LG 75QNED70 - AI Magic Remote giúp hoàn thiện trải nghiệm AI
75QNED70 - Nâng cấp 5 năm với Chương trình webOS Re:New từng đoạt giải
Tivi LG QNED70 - Home Hub, nền tảng toàn diện cho nhà thông minh
Xem thêm dòng QNED70ASA kích thước 86 inch: tivi LG 86QNED70ASA
Tivi LG 75 inch QNED - Âm thanh rõ nét, chân thực mê say cùng AI Clear Sound
Hiệu chỉnh âm sắc chính xác, mang đến tinh hoa trải nghiệm thanh âm.
Tivi LG AI - Bộ tăng cường âm thanh động được hỗ trợ bởi Bộ xử lý AI
Công nghệ AI tối ưu, mang đến trải nghiệm âm thanh mạnh mẽ và đầy uy lực.
Tivi LG QNED 2025 - Âm thanh vòm toàn diện với các kênh 9.1.2 ảo
Xem thêm
Bình luận về sản phẩm Smart Tivi LG 75QNED70ASA QNED AI 4K 75 inch Mới 2025