Model: QA85Q7FA | Tình trạng: Còn hàng
Giá bán:
23.800.000đ
45.900.000đ
(-49%)
Gọi mua hàng: 0949 515 911 | 0243 6475 059 (8:00-22:00)
| Cổng xuất âm thanh: |
| Loại Tivi: | QLED |
| Kích cỡ màn hình: | 85 inch |
| Độ phân giải: | 4K (3,840 x 2,160) |
| Loại màn hình: | QLED |
| Hệ điều hành: | Tizen OS |
| Nơi sản xuất: | Việt Nam |
| Năm ra mắt: | 2025 |
| Bảo hành: | 2 năm |
| Công nghệ hình ảnh | |
| Công nghệ hình ảnh: |
| Bộ xử lý: | Q4 AI Processor |
| Tần số quét thực: | 50Hz |
| Tiện ích | |
| Điều khiển tivi bằng điện thoại: | SmartThings |
| Điều khiển bằng giọng nói: | Bixby có tiếng Việt |
| Chiếu hình từ điện thoại lên TV: | Phản chiếu màn hình, AirPlay 2, Tap View |
| Kết nối ứng dụng các thiết bị trong nhà: | SmartThings |
| Công nghệ âm thanh | |
| Tổng công suất loa: | 20W |
| Số lượng loa: | 2 loa |
| Kết nối với loa tivi: | Có |
| Các công nghệ khác: |
| Cổng kết nối | |
| Kết nối Internet: | Wifi, Cổng mạng LAN |
| Kết nối không dây: | Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động) |
| USB: | 1 cổng USB A |
| Cổng nhận hình ảnh, âm thanh: | 3 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC) |
| Cổng xuất âm thanh: | 1 cổng eARC (ARC) |
| Thông tin lắp đặt | |
| Kích thước có chân, đặt bàn: | 1901.2 x 1132.3 x 359 mm |
| Khối lượng có chân: | 33.1 kg |
| Kích thước không chân, treo tường: | 1901.2 x 1088.4 x 61.4 mm |
| Khối lượng không chân: | 32.5 kg |
| Kích thước đóng gói: | 2075 x 1200 x 171 mm |
| Khối lượng đóng gói: | 45.1 kg |
Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa sản phẩm
Bộ xử lý AI của Samsung giúp tối ưu hóa mọi trải nghiệm nghe nhìn chuẩn TV 4K.
Xem thêm dòng Q7FA kích thước 43 inch: tivi Samsung QA43Q7FA
Thiết kế mỏng tinh tế hòa quyện vào không gian, tôn lên phong cách của bạn mà không lấn át tổng thể.
Hiện tại, Smart tivi QLED Samsung 4k 85 inch QA85Q7FA đang có giá niêm yết 45.900.000 VND tại Điện MáyAn Phú. Đây là mức giá mới nhất năm 2025, kèm theo nhiều ưu đãi hấp dẫn và chế độ bảo hành 2 năm chính hãng.