Smart Tivi Samsung QA98Q7FA QLED AI 4K 98 inch - Mới 2025
(0 lượt đánh giá)
Cam kết Điện máy an phú
Hàng Chính Hãng - Mới Nguyên Hộp
Bảo Hành Chính Hãng Toàn Quốc
1 Đổi 1 Trong 5 Ngày Nếu Lỗi Do Hãng
Thanh Toán Khi Nhận Hàng
Model: QA98Q7FA   |   Tình trạng: Còn hàng
Giá bán: 44.600.000đ 50.000.000đ (-11%)
Khuyến mãi
  • Bán đúng giá
  • Giá trên là bán lẻ tại kho - Chưa bao gồm công giao lắp đặt
  • Cam kết hàng chính hãng - mới 100% nguyên hộp
  • Bảo hành chính hãng tivi 2 năm, remote 1 năm
  • Thùng tivi có: Sách hướng dẫn, Remote, Chân đế
  • Bảo hành kích hoạt điện tử, tổng đài bảo hành Samsung 1800588889
  • Đền gấp 10 lần nếu không phải hàng chính hãng
  • Call: 0949515911
Gọi mua hàng: 0949 515 911 | 0243 6475 059 (8:00-22:00)
Thông số kỹ thuật
Loại Tivi: QLED
Kích cỡ màn hình: 98 inch
Độ phân giải: 4K (3,840 x 2,160)
Loại màn hình: QLED
Hệ điều hành: Tizen OS
Nơi sản xuất: Việt Nam
Năm ra mắt: 2025
Bảo hành: 2 năm
Công nghệ hình ảnh
Công nghệ hình ảnh:
  • Quantum HDR+
  • HDR 10+
  • 4K Upscaling
  • Dual LED
  • Supreme UHD Dimming
  • Nâng cấp tương phản
  • Motion Xcelerator
  • Smart Calibration
  • Filmmaker Mode
  • HDR Brightness Optimizer
  • Color Booster Pro
  • EyeComfort Mode
Bộ xử lý: Q4 AI Processor
Tần số quét thực: 120Hz
Tiện ích
Điều khiển tivi bằng điện thoại: SmartThings
Điều khiển bằng giọng nói: Bixby có tiếng Việt
Chiếu hình từ điện thoại lên TV: Phản chiếu màn hình, AirPlay 2, Tap View
Kết nối ứng dụng các thiết bị trong nhà: SmartThings
Ứng dụng phổ biến: YouTube, Netflix, Clip TV, FPT Play, MyTV, POPS Kids, VieON, Trình duyệt web
Công nghệ âm thanh
Tổng công suất loa: 20W
Số lượng loa: 2 loa
Kết nối với loa tivi:
Các công nghệ khác:
  • Adaptive Sound
  • OTS Lite
  • Active Voice Amplifier
  • Q-Symphony
Cổng kết nối
Kết nối Internet: Wifi, Cổng mạng LAN
Kết nối không dây: Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động)
USB: 2 cổng USB A
Cổng nhận hình ảnh, âm thanh: 3 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC)
Cổng xuất âm thanh: 1 cổng Digital Audio Out (Optical), 1 cổng eARC (ARC)
Thông tin lắp đặt
Kích thước có chân, đặt bàn: 2181.1 x 1298.2 x 402.3 mm
Khối lượng có chân: 53.8 kg
Kích thước không chân, treo tường: 2181.1 x 1244.1 x 63.5 mm
Khối lượng không chân: 52.2 kg
Kích thước đóng gói: 2370 x 1404 x 275 mm
Khối lượng đóng gói: 76.0 kg
Bình luận về sản phẩm Smart Tivi Samsung QA98Q7FA QLED AI 4K 98 inch - Mới 2025