Smart Tivi Toshiba QLED 4K 65 inch 65M450RP - Mới 2025
(0 lượt đánh giá)
Cam kết Điện máy an phú
Hàng Chính Hãng - Mới Nguyên Hộp
Bảo Hành Chính Hãng Toàn Quốc
1 Đổi 1 Trong 5 Ngày Nếu Lỗi Do Hãng
Thanh Toán Khi Nhận Hàng
Model: 65M450RP   |   Tình trạng: Còn hàng
Giá bán: 12.250.000đ 17.000.000đ (-28%)
Khuyến mãi
  • Bán đúng giá
  • Giá trên là bán buôn tại kho - Chưa bao gồm công giao lắp đặt
  • Cam kết hàng chính hãng - mới 100% nguyên hộp
  • Bảo hành chính hãng tivi 2 năm, remote 6 tháng
  • Thùng tivi có: Sách hướng dẫn, Remote, Chân đế
  • Bảo hành kích hoạt điện tử, tổng đài bảo hành Toshiba 1800 888 665
  • Đền gấp 10 lần nếu không phải hàng chính hãng
  • Call: 0949515911
Gọi mua hàng: 0949 515 911 | 0243 6475 059 (8:00-22:00)
Thông số kỹ thuật
Mã sản phẩm: 65M450RP
Thương hiệu: Toshiba
Kích thước: 65 inch
Độ phân giải: 4K (Ultra HD)
Loại tivi: Smart Tivi QLED
Tấm nền Panel: IPS LCD
Đèn nền Backlit: Direct LED
Tần số quét thực: 60Hz
Nơi sản xuất: Việt Nam
Năm ra mắt: 2025
Bảo hành: 2 năm
Công nghệ âm thanh: Dolby Atmos, 360 Surround Upscaling, Real Sound Adjuster
Tổng công suất loa: 24W
Kết nối: Wifi, Ethernet Network,  USB, HDMI
Công suất tiêu thụ điện: 200W
Kích thước đóng thùng: 1649 x 1000 x 142 mm
Kích thước có chân đế: 1452 x 893 x 318 mm
Kích thước không có chân đế: 1452 x 837 x 72 mm
Trọng lượng thùng máy: 20.3 kg
Trọng lượng có chân đế: 13.3 kg
Trọng lượng không có chân đế: 13.1 kg
Phụ kiện đi kèm: Chân để bàn, điều khiển, dây cáp nguồn
Bình luận về sản phẩm Smart Tivi Toshiba QLED 4K 65 inch 65M450RP - Mới 2025