Smart Tivi LG 43 inch 43LM5750PTC - Chính hãng
(0 lượt đánh giá)
Cam kết Điện máy an phú
Hàng Chính Hãng - Mới Nguyên Hộp
Bảo Hành Chính Hãng Toàn Quốc
1 Đổi 1 Trong 5 Ngày Nếu Lỗi Do Hãng
Thanh Toán Khi Nhận Hàng
Model: 43LM5750PTC   |   Tình trạng: Còn hàng
Giá bán: 6.000.000đ 6.590.000đ (-9%)
Khuyến mãi
  • Bán đúng giá
  • Giá trên là bán buôn tại kho - Chưa bao gồm công giao lắp đặt
  • Cam kết hàng chính hãng - mới 100% nguyên hộp
  • Bảo hành chính hãng tivi 2 năm, remote 1 năm
  • Thùng tivi có: Sách hướng dẫn, Remote, Chân đế
  • Bảo hành kích hoạt điện tử, tổng đài bảo hành LG 18001503
  • Đền gấp 10 lần nếu không phải hàng chính hãng
  • Call: 0949515911
Gọi mua hàng: 0949 515 911 | 0243 6475 059 (8:00-22:00)
Thông số kỹ thuật
Thông tin chung
Loại Tivi: Smart Tivi
Kích cỡ màn hình: 43 inch
Độ phân giải: Full HD
Công nghệ hình ảnh, âm thanh
Công nghệ hình ảnh:
  • Active HDR
  • Dynamic Color
  • Nâng cấp độ phân giải Resolution Upscaler
Tần số quét thực: 60 Hz
Công nghệ âm thanh:
  • Chế độ lọc thoại Clear Voice III
  • DTS Virtual:X
Tổng công suất loa: 10W
Tính năng thông minh
Hệ điều hành: WebOS
Ứng dụng phổ biến: Clip TV, FPT Play, Galaxy Play (Fim+), Netflix, VieON, VTVcab ON, YouTube
Remote thông minh: Magic Remote (Mua thêm tại hãng)
Điều khiển tivi bằng điện thoại: Ứng dụng LG TV Plus
Cổng kết nối
Kết nối Internet: Cổng mạng LAN, Wifi
Kết nối không dây: Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động)
USB:
Cổng nhận hình ảnh, âm thanh:
Cổng xuất âm thanh: 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC)
Thông tin lắp đặt
Kích thước có chân, đặt bàn: Ngang 97.7 cm - Cao 61.5 cm - Dày 18.7 cm
Khối lượng có chân: 8.1 kg
Kích thước không chân, treo tường: Ngang 97.7 cm - Cao 56.6 cm - Dày 8.1 cm
Khối lượng không chân: 8 kg
Chất liệu chân đế: Nhựa
Chất liệu viền tivi: Nhựa
Nơi sản xuất: Indonesia
Thời gian bảo hành 2 năm
Mô tả sản phẩm
Trải nghiệm chuẩn mực Full HD
LG TV Full HD mang đến hình ảnh chính xác hơn với độ phân giải tuyệt đẹp với màu sắc sống động.
Hình ảnh rõ nét hơn
Màu sắc tự nhiên nhất
Thẻ này mô tả tính năng màu động. Hình ảnh hoa hướng dương.
Đi sâu vào chi tiết
Tối ưu hóa mọi trải nghiệm âm thanh
Thẻ này mô tả chất lượng âm thanh. Hình ảnh một cô gái mỉm cười rạng rỡ trong lễ kỷ niệm.
Âm thanh lan tỏa khắp không gian của bạn
Thẻ này mô tả virtual surround plus. Một gia đình ngồi trên ghế xem bóng đá trên TV.
Trải nghiệm âm thanh điện ảnh
Trải nghiệm âm thanh chất lượng rạp hát rõ hơn, ngập tràn hơn tại gia đình với Dolby Audio trên TV.
Hình ảnh thác nước với logo Dolby Audio ở phía bên phải của hình ảnh.
Thiết kế đơn giản nhưng tinh tế
Đường viền mỏng và kiểu cách hài hòa với thiết kế nội thất của bạn giúp nâng cấp trải nghiệm.
Xem thêm
Bình luận về sản phẩm Smart Tivi LG 43 inch 43LM5750PTC - Chính hãng