Model: KD-85X85K | Tình trạng: Còn hàng
Giá bán:
30.550.000đ
38.900.000đ
(-22%)
Gọi mua hàng: 0949 515 911 | 0243 6475 059 (8:00-22:00)
| Thông tin chung | |
| Loại Tivi: | Google TV |
| Kích cỡ màn hình: | 85 inch |
| Độ phân giải: | 4K (Ultra HD) |
| Loại màn hình: | LED nền (Direct LED) |
| Công nghệ hình ảnh, âm thanh | |
| Công nghệ hình ảnh: |
| Tần số quét thực: | 100 Hz |
| Công nghệ âm thanh: |
| Tổng công suất loa: | 20W |
| Tính năng thông minh | |
| Hệ điều hành: | Google TV |
| Ứng dụng phổ biến: | Clip TV, FPT Play, Galaxy Play (Fim+), Netflix, VieON, VTVcab ON, YouTube |
| Chiếu hình từ điện thoại lên TV: | AirPlay 2, Chromecast |
| Remote thông minh: | Remote tích hợp tích micro tìm kiếm giọng nói (RMF-TX800P) |
| Điều khiển tivi bằng điện thoại: | Ứng dụng Android TV |
| Cổng kết nối | |
| Kết nối Internet: | Cổng mạng LAN, Wifi |
| Kết nối không dây: | Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động) |
| USB: | 2 cổng USB A |
| Cổng nhận hình ảnh, âm thanh: | 4 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC), 1 cổng Composite |
| Cổng xuất âm thanh: | 1 cổng 3.5 mm, 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC) |
| Thông tin lắp đặt | |
| Kích thước có chân, đặt bàn: | Ngang 190 cm - Cao 117.8 cm - Dày 45.7 cm |
| Khối lượng có chân: | 46.2 kg |
| Kích thước không chân, treo tường: | Ngang 190 cm - Cao 109 cm - Dày 7.3 cm |
| Khối lượng không chân: | 44.7 kg |
| Chất liệu chân đế: | Nhựa |
| Chất liệu viền tivi: | Nhựa |
| Nơi sản xuất: | Malaysia |
| Năm ra mắt: | 2022 |
| Thời gian bảo hành | 2 năm |
- Google Tivi 85 inch với thiết kế màn hình mỏng, thiết kế viền đen thời thượng kết hợp cùng chân đế mang hình dáng chữ V úp ngược được làm bằng nhựa, cho khả năng nâng đỡ chắc chắn, tô điểm cho không gian nhà ở thêm đẳng cấp, thời thượng.
- Sở hữu kích thước màn hình lên đến 85 inch, tivi thích hợp để trang trí cho khu vực phòng khách, phòng ngủ lớn,... thêm phần sang trọng.
*Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa cho sản phẩm
- Độ phân giải 4K cho hình ảnh chân thực, sắc nét trong từng chi tiết của khung cảnh.
- Tận hưởng nguồn âm mạnh mẽ nhờ hệ thống loa 20W được tích hợp trên Google tivi Sony.
Nhìn chung, Google Tivi Sony 4K 85 inch KD-85X85K sở hữu nhiều cải tiến với công nghệ âm thanh, hình ảnh ấn tượng, tái tạo những dải màu sắc sống động, chuẩn chỉnh. Đồng thời kết hợp cùng âm thanh vòm đa chiều Dolby Atmos cho trải nghiệm nghe nhìn hoàn hảo đỉnh cao với thiết kế lớn 85 inch cho khung hình sắc nét chuẩn chỉnh 4K.