Model: 50QNED81ASA | Tình trạng: Liên hệ
Giá bán: Liên hệ
Gọi mua hàng: 0949 515 911 | 0243 6475 059 (8:00-22:00)
| Model: | 50QNED81ASA |
| Loại Tivi: | Smart Tivi QNED |
| Kích cỡ màn hình: | 50 inch |
| Hãng: | LG |
| Độ phân giải: | 4K (Ultra HD) |
| Loại màn hình: | Đèn nền: LED viền (Edge LED) |
| Hệ điều hành: | webOS 25 |
| Chất liệu chân đế: | Vỏ nhựa lõi kim loại |
| Chất liệu viền tivi: | Nhựa |
| Hãng: | LG |
| Bảo hành: | 2 năm |
| Nơi sản xuất: | Indonesia |
| Năm ra mắt: | 2025 |
| Công nghệ hình ảnh | |
| Công nghệ hình ảnh: |
| Bộ xử lý: | Bộ xử lý α7 AI Processor 4K Gen8 |
| Tần số quét thực: | 60 Hz |
| Tiện ích | |
| Điều khiển tivi bằng điện thoại: | Ứng dụng LG ThinQ |
| Điều khiển bằng giọng nói: |
| Chiếu hình từ điện thoại lên TV: | LG ThinQ, AirPlay 2, Google Cast |
| Remote thông minh: | Magic Remote |
| Kết nối ứng dụng các thiết bị trong nhà: | LG ThinQ, Apple HomeKit |
| Ứng dụng phổ biến: |
| Tiện ích thông minh khác: |
| Công nghệ âm thanh | |
| Tổng công suất loa: | 20W |