Model: XR-65A80L | Tình trạng: Còn hàng
Giá bán:
34.500.000đ
46.900.000đ
(-27%)
Gọi mua hàng: 0949 515 911 | 0243 6475 059 (8:00-22:00)
| Tổng quan sản phẩm | |
| Loại Tivi: | Google TV OLED |
| Kích cỡ màn hình: | 65 inch |
| Độ phân giải: | 4K (Ultra HD) |
| Loại màn hình: | OLED |
| Hệ điều hành: | Google TV |
| Chất liệu chân đế: | Hợp kim nhôm |
| Chất liệu viền tivi: | Titanium |
| Nơi sản xuất: | Malaysia |
| Năm ra mắt: | 2023 |
| Công nghệ hình ảnh | |
| Công nghệ hình ảnh: |
| Bộ xử lý: | Bộ xử lý trí tuệ nhận thức XR Cognitive |
| Tần số quét thực: | 120 Hz |
| Tiện ích | |
| Điều khiển tivi bằng điện thoại: | Ứng dụng Android TV |
| Chiếu hình từ điện thoại lên TV: | AirPlay 2, Chromecast |
| Remote thông minh: | Remote tích hợp micro tìm kiếm giọng nói (RMF-TX810V) |
| Ứng dụng phổ biến: |
| Công nghệ âm thanh | |
| Tổng công suất loa: | 50W |
| Số lượng loa: | Hãng không công bố |
| Âm thanh vòm: | Dolby Atmos, Nâng cấp âm thanh vòm 3D |
| Kết nối với loa tivi: | Có |
| Các công nghệ khác: |
Âm thanh từ màn hình Acoustic Surface Audio+ |
| Cổng kết nối | |
| Kết nối Internet: | Cổng mạng LAN, Wifi |
| Kết nối không dây: | Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động) |
| USB: | 2 cổng USB A |
| Cổng nhận hình ảnh, âm thanh: | 4 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC), 1 cổng Composite |
| Cổng xuất âm thanh: | 1 cổng 3.5 mm, 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC) |
| Thông tin lắp đặt | |
| Kích thước có chân, đặt bàn: | Ngang 144.8 cm - Cao 86.2 cm - Dày 32.7 cm |
| Khối lượng có chân: | 24.2 Kg |
| Kích thước không chân, treo tường: | Ngang 144.8 cm - Cao 83.6 cm - Dày 5.3 cm |
Khối lượng không chân:
23.3 Kg |
- Mẫu Google Tivi Sony này có thiết kế màn hình phẳng, đường viền mỏng kết hợp với kiểu dáng tối giản, thanh lịch, tạo điểm nhấn cho không gian nội thất cao cấp của ngôi nhà bạn. Màn hình 65 inch thích hợp để trưng bày trong những căn phòng có diện tích lớn.
*Hình ảnh chỉ mang tính minh hoạ sản phẩm
Xem thêm các công nghệ khác qua Sony 65A80L thông số kỹ thuật.
- Tổng công suất 50W, 3.2 kênh với 3 bộ truyền động, 2 Subwoofers tái tạo chất âm trung thực, to rõ.
Nhìn chung, với nhiều công nghệ, tiện ích được trang bị: bộ xử lý trí tuệ nhận thức XR Cognitive, công nghệ XR Clear Image, XR OLED Motion, XR Triluminos Pro, Acoustic Surface Audio+, điều khiển giọng nói không cần remote,... Google Tivi OLED Sony 4K 65 inch XR-65A80L hứa hẹn sẽ mang đến trải nghiệm giải trí tuyệt vời cho bạn mỗi ngày.