Model: KD-85X80L | Tình trạng: Còn hàng
Giá bán:
29.500.000đ
33.900.000đ
(-13%)
Gọi mua hàng: 0949 515 911 | 0243 6475 059 (8:00-22:00)
| Thông tin chung | |
| Loại Tivi: | Google TV |
| Kích cỡ màn hình: | 85 inch |
| Độ phân giải: | 4K (Ultra HD) |
| Loại màn hình: | LED nền (Direct LED), VA LCD |
| Hệ điều hành: | Google TV |
| Chất liệu chân đế: | Nhựa |
| Chất liệu viền tivi: | Nhựa |
| Nơi sản xuất: | Malaysia |
| Năm ra mắt: | 2023 |
| Công nghệ hình ảnh, âm thanh | |
| Công nghệ hình ảnh: |
| Bộ xử lý: | Bộ xử lý X1 4K HDR |
| Tần số quét thực: | 60 Hz |
| Tiện ích | |
| Điều khiển tivi bằng điện thoại: | Ứng dụng Android TV |
| Chiếu hình từ điện thoại lên TV: | AirPlay 2, Chromecast |
| Remote thông minh: | Remote tích hợp micro tìm kiếm giọng nói (RMF-TX810V) |
| Ứng dụng phổ biến: |
| Công nghệ âm thanh | |
| Tổng công suất loa: | 20W |
| Số lượng loa: | 2 loa |
| Âm thanh vòm: |
| Kết nối với loa tivi: | Có |
| Cổng kết nối | |
| Kết nối Internet: | Cổng mạng LAN, Wifi |
| Kết nối không dây: | Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động) |
| USB: | 2 cổng USB A |
| Cổng nhận hình ảnh, âm thanh: | 4 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC), 1 cổng Composite |
| Cổng xuất âm thanh: | 1 cổng 3.5 mm, 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC) |
| Thông tin lắp đặt | |
| Kích thước có chân, đặt bàn: | Ngang 190.1 cm - Cao 117 cm - Dày 45.3 cm |
| Khối lượng có chân: | 47.8 Kg |
| Kích thước không chân, treo tường: | Ngang 190.1 cm - Cao 109 cm - Dày 7.3 cm |
| Khối lượng không chân: | 45.8 Kg |
| Thời gian bảo hành | 2 năm |
- Với màn hình 85 inch, người dùng có thể trưng bày tivi trong căn phòng khách, phòng ngủ, sảnh khách sạn, showroom có diện tích rộng.
*Hình ảnh chỉ mang tính minh hoạ sản phẩm
- Độ phân giải 4K sắc nét gấp 4 lần Full HD.
- Google Tivi Sony có hệ thống loa 2.0 kênh, tổng công suất 20W cho âm thanh trung thực, sinh động.
Bạn đam mê xem phim với màn hình lớn, tận hưởng các nội dung trình chiếu có âm thanh, hình ảnh chất lượng sống động, đi kèm nhiều tính năng giúp bạn điều khiển, quản lý thiết bị tiện lợi, chiếc Google Tivi Sony 4K 85 inch KD-85X80L cực xứng đáng để bạn lựa chọn cho ngôi nhà mình.